ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มาร์คจากสหรัฐอเมริกาขอบคุณมากสำหรับคุณภาพที่สมบูรณ์แบบและบริการวีไอพีของคุณเราจะทำสัญญาและทำธุรกิจกับคุณ! -
ไลโอเนลโลโบเราได้รับสินค้าของคุณในวันพฤหัสบดีที่แล้วและเรายินดีมากกับคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณ
คำหลัก [ empty aluminum cans ] การจับคู่ 283 ผลิตภัณฑ์.
กระป๋องเบียร์อลูมิเนียม 12oz 16oz พร้อม MOQ ขนาดเล็กสำหรับกระป๋องพิมพ์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ปริมาณ: | 200 / 250/330 / 400 / 500ml 12oz 16oz 600ml 700ml 750ml |
| ฝาอลูมิเนียม: | 202 # B64 |
ว่างเปล่า 355ml 12oz อลูมิเนียมเปิดง่ายสำหรับเครื่องดื่มไซเดอร์จีนต่ำ MOQ,
| ขนาด: | 355 มล |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียม |
| ข้อดี: | รีไซเคิล |
BPANI กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียม 12oz 355ml จากผู้ผลิตไซเดอร์
| ขนาด: | 12oz 355ml 350ml |
|---|---|
| ฝา: | 202 # |
| เครื่องหมาย: | ความต้องการของลูกค้า |
202 # 206 # 12oz 355ml กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียม JIMA 350
| ขนาด: | 355ml 12oz |
|---|---|
| ฝา: | 202 # 206 # |
| เครื่องหมาย: | ความต้องการของลูกค้า |
BPA Free Liner เครื่องดื่มอลูมิเนียมขนาด 355 มล. สำหรับเบียร์ไซเดอร์โค้ก
| ใช้: | เบียร์ไซเดอร์โค้ก |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | สามารถจัดหาได้ฟรี |
| สี: | กำหนดเอง |
กระป๋องโซดาอลูมิเนียม BPA Ni 12oz 355ml พร้อมฝาแกะสลักแคนาดา
| ใช้: | เบียร์ไซเดอร์โค้ก |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | สามารถจัดหาได้ฟรี |
| สี: | กำหนดเอง |
กระป๋องเบียร์อลูมิเนียมขนาด 355 มล. America Standard Corona ปราศจาก BPA
| ชื่อ: | America Standard Corona Extra Beer 355ml ขวดและกระป๋อง |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เบียร์ |
| การพิมพ์: | กำหนดเอง |
พิมพ์สี 12 ออนซ์โซลูชั่นเครื่องดื่มกระป๋องอลูมิเนียมเปล่า
| ขนาด: | 355ml 12 ออนซ์ |
|---|---|
| ฝา: | 202 # |
| โลโก้: | ความต้องการของลูกค้า |
เครื่องดื่มเปล่าเบียร์อลูมิเนียม 250 มล. 8.4 ออนซ์สลิมกระป๋อง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| รูปร่าง: | รอบ |
| แอปพลิเคชันฟิลด์: | เครื่องสำอางเครื่องดื่มแชมพูสระผม |

