ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มาร์คจากสหรัฐอเมริกาขอบคุณมากสำหรับคุณภาพที่สมบูรณ์แบบและบริการวีไอพีของคุณเราจะทำสัญญาและทำธุรกิจกับคุณ! -
ไลโอเนลโลโบเราได้รับสินค้าของคุณในวันพฤหัสบดีที่แล้วและเรายินดีมากกับคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณ
คำหลัก [ empty aluminum cans ] การจับคู่ 283 ผลิตภัณฑ์.
ฝาปิดแกะสลัก 473ml 16oz กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียม
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | กระป๋องเบียร์อลูมิเนียม 16 ออนซ์จาก บริษัท จีน |
เครื่องดื่มกาแฟเคลือบด้านกระป๋องอลูมิเนียมธรรมดา 16oz
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | กระป๋องเปล่ากระป๋อง 16oz สำหรับเบียร์กระป๋อง |
กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียมเปล่า 16oz 473ml ที่กำหนดเอง
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | เบียร์อลูมิเนียมกระป๋องเปล่า 473ml กระป๋องเครื่องดื่ม |
SGS 0.27mm หนา 250ml 8.4oz กระป๋องอลูมิเนียมเปล่า
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| รูปร่าง: | รอบ |
| แอปพลิเคชันฟิลด์: | เครื่องสำอางเครื่องดื่มแชมพูสระผม |
B64 ฝาเครื่องดื่มให้พลังงาน 473ml 16oz กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียม
| ขนาด: | 473ml, 16oz ออนซ์ |
|---|---|
| เครื่องหมาย: | ความต้องการของลูกค้า |
| สิ่งของ: | กระป๋องอลูมิเนียม 473 มล. สำหรับอุตสาหกรรมเบียร์น้ำผลไม้ |
CA PRO65 น้ำผลไม้ B64 ฝาปิดอลูมิเนียมเครื่องดื่มกระป๋องคอนเทนเนอร์
| ขนาด: | 473ml, 16oz ออนซ์ |
|---|---|
| โลโก้: | ความต้องการของลูกค้า |
| สิ่งของ: | กระป๋องอลูมิเนียม 473 มล. สำหรับอุตสาหกรรมเบียร์น้ำผลไม้ |
กระป๋องอลูมิเนียมเปล่าสีแดง 473 มล. สำหรับเครื่องดื่ม Jima เส้นผ่าศูนย์กลางคอ 52mm
| ใบสมัคร: | เบียร์เครื่องดื่ม |
|---|---|
| การพิมพ์: | กำหนดเอง |
| รูปร่าง: | รอบ |
B64 CDL Cap กระป๋องอลูมิเนียมเปล่า, เครื่องดื่มอัดลม 12 ออนซ์กระป๋องอลูมิเนียม
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ปริมาณ: | 255 มล |
| ฝาครอบ: | B64 CDL |
กระป๋องโซดาอลูมิเนียมเรืองแสง SGS 255 มล. กระป๋องเปล่า
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ปริมาณ: | 255 มล |
| ฝาครอบ: | B64 CDL |
การพิมพ์แบบกำหนดเอง 500ml อลูมิเนียมเบียร์กระป๋อง 66mm เส้นผ่านศูนย์กลาง
| แอปพลิเคชัน: | เบียร์ |
|---|---|
| การพิมพ์: | กำหนดเอง |
| รูปร่าง: | กลม |

