ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มาร์คจากสหรัฐอเมริกาขอบคุณมากสำหรับคุณภาพที่สมบูรณ์แบบและบริการวีไอพีของคุณเราจะทำสัญญาและทำธุรกิจกับคุณ! -
ไลโอเนลโลโบเราได้รับสินค้าของคุณในวันพฤหัสบดีที่แล้วและเรายินดีมากกับคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณ
คำหลัก [ empty aluminum cans ] การจับคู่ 283 ผลิตภัณฑ์.
กระป๋องอลูมิเนียมทรงเพรียวทรงกลมขนาด 12 ออนซ์พร้อมฝา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ซับในสองชั้นปลอดสาร BPA ค่า PH กระป๋องอลูมิเนียมเงาขนาด 12 ออนซ์แบบกำหนดเองต่ำสำหรับไซเดอร์พร้อมฝา |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์: | อะลูมิเนียม 99.7% |
| ขนาด: | 187/200/250/269/310/330/355/440/473/500/550ml |
FDA เครื่องดื่มอัดลม 473ml 16oz Beer Can Metal Aluminium
| 鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | กำหนดเอง |
| ชื่อ: | กำหนดเองโลหะอลูมิเนียม 16 ออนซ์กระป๋องเบียร์ขายส่งพร้อมตัวอย่างฟรี |
Matt 8 Colours Custom Slim Aluminium Beverage Cans 330ml Soda Soft Drink
| Use: | soda,soft drink |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ประเภทโลหะ: | ดีบุก |
กระป๋องอลูมิเนียมเปล่า 16 ออนซ์ คราฟต์เบียร์กระป๋อง 473มล. 500มล
| แอปพลิเคชัน: | เบียร์ |
|---|---|
| การพิมพ์: | กำหนดเอง |
| รูปร่าง: | กลม |
กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียมทรงกลม 12 ออนซ์ 355 มล. ปลอดสาร BPA
| แอปพลิเคชัน: | เบียร์,เครื่องดื่ม |
|---|---|
| การพิมพ์: | กำหนดเอง |
| รูปร่าง: | กลม |
อลูมิเนียมขนาดสั้น 250 มม. Stubby เครื่องดื่มกระป๋องพิมพ์ถ่ายโอนความร้อนโลโก้รีไซเคิล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| การพิมพ์: | ตามการออกแบบของคุณ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระป๋องอลูมิเนียม |
Jima Soft Drink โค้กพิมพ์กระป๋องเบียร์อลูมิเนียม 250ml
| ใช้: | กระป๋องโค้กน้ำอัดลม |
|---|---|
| ชื่อ: | กระป๋องเบียร์อลูมิเนียม 250ml พร้อมพิมพ์สำหรับกระป๋องโค้กน้ำอัดลม |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
น้ำผลไม้เบียร์ไวน์ที่ใช้จำนวนมากขายส่ง 150ml 250ml 330ml 355ml 473ml 500ml อลูมิเนียมบางเฉียบสำหรับน้ำอัดลมพร้อมฝาหรือ Pul
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ปริมาณ: | 200 / 250/330/355/473 / 500ml 12oz 16oz |
| ฝาครอบ: | 202 # สทศ |
อุปกรณ์บริการเครื่องดื่มอลูมิเนียมเพรียวบางพร้อมฝา 206 # LOE
| ใช้: | เบียร์ไซเดอร์โค้ก |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | สามารถจัดหาได้ฟรี |
| สี: | กำหนดเอง |
355ml 12oz เบียร์โคคาโคล่ากระป๋องอลูมิเนียมพร้อมฝา
| สิ่งของ: | กระป๋องโคล่า 12oz พิมพ์แบบกำหนดเองพร้อมฝาปิด |
|---|---|
| ใช้: | เบียร์ไซเดอร์โค้ก |
| ตัวอย่าง: | สามารถจัดหาได้ฟรี |

