ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มาร์คจากสหรัฐอเมริกาขอบคุณมากสำหรับคุณภาพที่สมบูรณ์แบบและบริการวีไอพีของคุณเราจะทำสัญญาและทำธุรกิจกับคุณ! -
ไลโอเนลโลโบเราได้รับสินค้าของคุณในวันพฤหัสบดีที่แล้วและเรายินดีมากกับคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณ
คำหลัก [ 157mm aluminum beverage cans ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
กระป๋องเบียร์อลูมิเนียมพิมพ์เปล่าเกรดอาหาร 500 มล
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม:: | ดื่ม, น้ำผลไม้เครื่องดื่ม |
| ประเภทปิดผนึก:: | ฝาเปิดง่าย B64 CDL |
16OZ กระป๋องเบียร์อลูมิเนียม 473ml 500ml ที่กำหนดเองว่างเปล่า
| ใบสมัคร: | เบียร์ |
|---|---|
| การพิมพ์: | กำหนดเอง |
| รูปร่าง: | รอบ |
16OZ 473ml รีไซเคิลกระป๋องเบียร์อลูมิเนียมสำหรับเครื่องดื่มโซดา
| แอปพลิเคชัน: | เบียร์ |
|---|---|
| การพิมพ์: | กำหนดเอง |
| รูปร่าง: | กลม |
BPA Free Empty 16oz 473ml กระป๋องอลูมิเนียมพิมพ์แบบกำหนดเอง
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม:: | เครื่องดื่มและเบียร์ |
| ประเภทปิดผนึก:: | ฝาเปิดง่าย B64 CDL |
ความสูง 157 มม. AKZO BPA Free 16oz อลูมิเนียมกระป๋องน้ำอัดลม
| ใช้: | เบียร์ไซเดอร์โค้ก |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | สามารถจัดหาได้ฟรี |
| สี: | กำหนดเอง |
บรรจุภัณฑ์เครื่องดื่มอลูมิเนียม BPA ฟรีกระป๋องเบียร์ 16oz
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | พิมพ์อลูมิเนียม 16oz ปรับแต่งกระป๋องด้วยฉลากพิมพ์สำหรับไซเดอร์ |
Slim Sleek Stubby Color 355ml กระป๋องน้ำอัดลมอลูมิเนียม 200cdl Lid
| ขนาด: | 355ml 12 ออนซ์ 150ml 187ml 200ml 330ml 355ml 473ml 500ml 550ml |
|---|---|
| ฝา: | 202 B64 cdl,200cdl,b64 |
| โลโก้: | ความต้องการของลูกค้า |
การพิมพ์เงาแบบกำหนดเอง 473ml อลูมิเนียม 16oz เบียร์กระป๋อง
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | กระป๋องอลูมิเนียม 16oz สำหรับเบียร์สามารถปรับแต่งจาก บริษัท กระป๋องเบียร์ |
FDA Custom Metal 16oz เบียร์กระป๋องเครื่องดื่มอัดลมอลูมิเนียม
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | กำหนดเอง |
| ชื่อ: | กำหนดเองโลหะอลูมิเนียม 16 ออนซ์กระป๋องเบียร์ขายส่งพร้อมตัวอย่างฟรี |

