ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มาร์คจากสหรัฐอเมริกาขอบคุณมากสำหรับคุณภาพที่สมบูรณ์แบบและบริการวีไอพีของคุณเราจะทำสัญญาและทำธุรกิจกับคุณ! -
ไลโอเนลโลโบเราได้รับสินค้าของคุณในวันพฤหัสบดีที่แล้วและเรายินดีมากกับคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณ
คำหลัก [ 157mm aluminum beverage cans ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
B64 ฝาเครื่องดื่มให้พลังงาน 473ml 16oz กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียม
| ขนาด: | 473ml, 16oz ออนซ์ |
|---|---|
| เครื่องหมาย: | ความต้องการของลูกค้า |
| สิ่งของ: | กระป๋องอลูมิเนียม 473 มล. สำหรับอุตสาหกรรมเบียร์น้ำผลไม้ |
กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียมรูปทรงเพรียวบางปราศจาก BPA ฟรี 355 มล
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ใช้:: | เครื่องดื่มเบียร์, ดื่ม |
| พิมพ์: | กำหนดเอง |
202 # B64 CDL Custom Print กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียมขนาด 355 มล
| ใช้: | เบียร์ไซเดอร์โค้ก |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | สามารถจัดหาได้ฟรี |
| สี: | กำหนดเอง |
355ml 500ml 12oz 16oz กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียมพร้อมแถบดึง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ปริมาณ: | 200 / 250/330 / 400 / 500ml 12oz 16oz 600ml 700ml 750ml |
| ฝาอลูมิเนียม: | 202 # B64 |
ดื่มกระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียมปลอดสาร BPA ขนาด 16 ออนซ์
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ใช้:: | เครื่องดื่มเบียร์, ดื่ม |
| พิมพ์: | กำหนดเอง |
330ml 500ml Drink Matt Printing เครื่องดื่มอลูมิเนียมกระป๋อง
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม:: | เครื่องดื่มและเบียร์ |
| ประเภทปิดผนึก:: | ฝาเปิดง่าย B64 CDL |
ฝาปิดแกะสลัก 473ml 16oz กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียม
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | กระป๋องเบียร์อลูมิเนียม 16 ออนซ์จาก บริษัท จีน |
กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียมเปล่า 16oz 473ml ที่กำหนดเอง
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | เบียร์อลูมิเนียมกระป๋องเปล่า 473ml กระป๋องเครื่องดื่ม |
CA PRO65 น้ำผลไม้ B64 ฝาปิดอลูมิเนียมเครื่องดื่มกระป๋องคอนเทนเนอร์
| ขนาด: | 473ml, 16oz ออนซ์ |
|---|---|
| โลโก้: | ความต้องการของลูกค้า |
| สิ่งของ: | กระป๋องอลูมิเนียม 473 มล. สำหรับอุตสาหกรรมเบียร์น้ำผลไม้ |
กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียม 16 ออนซ์ 473 มล. พร้อมฝา Dia 52 มม
| ขนาด: | 473ml, 16oz ออนซ์ |
|---|---|
| เครื่องหมาย: | ความต้องการของลูกค้า |
| สิ่งของ: | กระป๋องอลูมิเนียมเปล่า 16oz ออนซ์ 473ml พร้อมฝา Dia 52 มม |

