ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มาร์คจากสหรัฐอเมริกาขอบคุณมากสำหรับคุณภาพที่สมบูรณ์แบบและบริการวีไอพีของคุณเราจะทำสัญญาและทำธุรกิจกับคุณ! -
ไลโอเนลโลโบเราได้รับสินค้าของคุณในวันพฤหัสบดีที่แล้วและเรายินดีมากกับคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณ
คำหลัก [ 157mm aluminum beverage cans ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
กำหนดเองรอบ 473ml 16 ออนซ์กระป๋องอลูมิเนียมเปล่าสำหรับเบียร์
| ใบสมัคร: | น้ำผลไม้และเบียร์ |
|---|---|
| การพิมพ์: | กำหนดเอง |
| รูปร่าง: | รอบ |
355ml 12OZ กระป๋องเครื่องดื่มให้พลังงานอลูมิเนียมพิมพ์สีขาว
| ขนาด: | 355ml 12oz |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| สิ่งของ: | กระป๋องพิมพ์สีขาวกระป๋องอลูมิเนียม 355 มล. สีขาวพร้อมสต็อก |
กระป๋องน้ำอัดลมรอบ 16 ออนซ์, กระป๋องโซดาพิมพ์แบบกำหนดเองของ SGS
| ขนาด: | 473ml, 16oz ออนซ์ |
|---|---|
| โลโก้: | ความต้องการของลูกค้า |
| สิ่งของ: | กระป๋องอลูมิเนียม 473 มล. สำหรับอุตสาหกรรมเบียร์น้ำผลไม้ |
B64 ปิดท้าย Bpani กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียม SGS ขนาด 16 ออนซ์
| ใช้: | เบียร์ไซเดอร์โค้ก |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | สามารถจัดหาได้ฟรี |
| สี: | กำหนดเอง |
SGS 157mm ความสูงสกรูด้านบน 473ml 16 ออนซ์อลูมิเนียมกระป๋อง
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | กระป๋องอลูมิเนียม 16 ออนซ์สำหรับฝากระป๋องเบียร์ |
ลูกค้าสามารถพิมพ์ฝาเปิดง่ายสำหรับบรรจุภัณฑ์เครื่องดื่ม Standard 355ml 12oz Aluminium Cans
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ใช่ |
| ใช้: | น้ำผลไม้ เครื่องดื่ม เบียร์ |
พิมพ์ 16oz เบียร์กระป๋องอลูมิเนียม BPA ฟรีบรรจุภัณฑ์เครื่องดื่ม
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | กำหนดเอง |
| ชื่อ: | อลูมิเนียม 16 ออนซ์ พิมพ์ปรับแต่งกระป๋องด้วยฉลากพิมพ์สำหรับไซเดอร์ |
โซลูชันเครื่องดื่มการพิมพ์แบรนด์ที่กำหนดเองกระป๋องอลูมิเนียมเปล่าใบรับรอง SGS UEUE
| อุณหภูมิสูงสุด: | 121°C |
|---|---|
| ความจุ: | 185/250/330/350/500มล. |
| อุตสาหกรรม: | เครื่องดื่ม |
16oz 473ml เครื่องดื่มกระป๋องอลูมิเนียมพิมพ์แบบกำหนดเอง
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | , สีดำสามารถปรับแต่งได้ |
| ชื่อ: | กระป๋องอลูมิเนียมพิมพ์แบบกำหนดเอง 473ml สีดำพร้อม Small MOQ |
B64 ฝากระป๋องอลูมิเนียมเปล่าเกรดอาหารขนาด 330 มล
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ใช้ในอุตสาหกรรม:: | ดื่ม, น้ำผลไม้เครื่องดื่ม |
| ประเภทปิดผนึก:: | ฝาเปิดง่าย B64 CDL |

