ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
มาร์คจากสหรัฐอเมริกาขอบคุณมากสำหรับคุณภาพที่สมบูรณ์แบบและบริการวีไอพีของคุณเราจะทำสัญญาและทำธุรกิจกับคุณ! -
ไลโอเนลโลโบเราได้รับสินค้าของคุณในวันพฤหัสบดีที่แล้วและเรายินดีมากกับคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณ
คำหลัก [ 157mm aluminum beverage cans ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องดื่มกาแฟเคลือบด้านกระป๋องอลูมิเนียมธรรมดา 16oz
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | กระป๋องเปล่ากระป๋อง 16oz สำหรับเบียร์กระป๋อง |
ฝาแกะสลักโค้กเบียร์ 16oz 473ml กระป๋องอลูมิเนียม
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | สต็อกกระป๋องเบียร์ 473ml และกระป๋องอลูมิเนียมโรงงาน BPANI พร้อมฝา 202 # |
บรรจุภัณฑ์เครื่องดื่มกระป๋องเบียร์อลูมิเนียมพิมพ์ด้าน 16oz
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ปริมาณ: | เครื่องดื่มอลูมิเนียมพิมพ์แบบกำหนดเองผู้ผลิตกระป๋อง 330 มล |
| สี: | 7 สี |
FDA เครื่องดื่มอัดลมเบียร์ 473ml 16oz กระป๋องอลูมิเนียม
| ใช้: | เบียร์ |
|---|---|
| สี: | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | กระป๋องเบียร์อลูมิเนียม 16 ออนซ์แบบกำหนดเองขายส่งพร้อมตัวอย่างฟรี |
กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียมขนาด 330 มล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ปริมาณ: | เครื่องดื่มอลูมิเนียมพิมพ์แบบกำหนดเองผู้ผลิตกระป๋อง 330 มล |
| สี: | 7 สี |
กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียมเปล่าขนาด 330 มล. ขนาด 250 มล. พร้อมฝา 202
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ปริมาณ: | เครื่องดื่มอลูมิเนียมพิมพ์แบบกำหนดเองผู้ผลิตกระป๋อง 330 มล |
| สี: | 7 สี |
กระป๋องอลูมิเนียมสีดำขนาด 16oz 473ml
| ขนาด: | 473ml, 16oz ออนซ์ 16oz |
|---|---|
| สี: | ดำ |
| สิ่งของ: | กระป๋องพิมพ์สีดำ 16 ออนซ์พร้อมกระป๋องอลูมิเนียมสีดำขนาดเล็ก MOQ 473 มล |
กระป๋องเครื่องดื่มอลูมิเนียมพิมพ์ด้าน 473ml FDA Approved
| ขนาด: | 473ml,16oz ออนซ์ 16oz |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| สิ่งของ: | กระป๋องพิมพ์สีดำ 16oz พร้อมขั้นต่ำขนาดเล็ก 473ml กระป๋องอลูมิเนียมสีดำ |

